ClubMtrlg.Net

เว็บรวมลิงค์ดูบอลออนไลน์ บอลสดครบทุกคู่ภาพชัดระดับ HDดูฟรีไม่สะดุด ดูบนมือถือได้เน็ตไม่แรงก็ดูได้ อัพเดททุกวัน 24 ชม

ตารางบอลวันนี้ บ้านผลบอล โปรแกรมบอล ราคาบอลวันนี้ ทุกคู่ ทุกลีก ทั่วโลก อ่านง่าย ดูได้ทุกหน้าจอ

ที่สุดของทีเด็ดบอลเต็งที่แม่นยำสูงจากการวิเคราะห์บอล ของเซียนบ้านผลบอล แหล่งรวมตารางบอล โปรแกรมบอลที่มีการแข่งขันสำหรับข้อมูลบอลวันนี้ .เว็บฟุตบอลคุณภาพเพื่อแฟนบอล รวบรวมข้อมูลฟุตบอล ข่าวฟุตบอล ไฮไลท์ฟุตบอล ตารางฟุตบอล วิเคราะห์ฟุตบอล ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลสด ตารางคะแนน ดาวซัลโว ดูบอลออนไลน์ ข้อมูลลีก อัพเดทรวดเร็วทันใจแบบครบถ้วน ท่านสามารถติดตาม ข่าวฟุตบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ข่าวฟุตบอลกัลโช่ซีเรียอาอิตาลี ข่าวฟุตบอลลาลีกาสเปน ข่าวฟุตบอลลีกเอิงฝรั่งเศษ ข่าวฟุตบอลไทยลีก ข่าวฟุตบอลยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก ข่าวฟุตบอลยูโรป้าลีก อัพเดทให้ท่านได้ติดตามอย่างจุใจ เว็บไซต์ฮักบอลอัพไฮไลท์ หลังการแข่งขันทันทีทั้งทีมใหญ่ทีมเล็กเรามีครบ ไฮไลท์ฟุตบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ไฮไลท์ฟุตบอลกัลโช่ซีเรียอาอิตาลี ไฮไลท์ฟุตบอลลาลีกาสเปน ไฮไลท์ฟุตบอลลีกเอิงฝรั่งเศษ ไฮไลท์ฟุตบอลไทยลีก ไฮไลท์ฟุตบอลยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก ไฮไลท์ฟุตบอลยูโรป้าลีก สามารถรับชมไฮไลท์ฟุตบอลความคมชัดระดับHD ท่านยังสามารถเข้ามาเช็คตารางบอลล่วงหน้า ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ตารางบอลลาลีกาลีกสเปน ตารางบอลกัลโชซีเรียอาอิตาลี ตารางบอลลีกเอิงฝรั่งเศษ ตารางบอลไทยลีก ตารางบอลยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก ตารางบอลยูโรป้าลีก อัพเดทล่วงหน้าแบบครบถ้วน เว็บไซต์hugballยังอัพเดทผลบอล ผลบอลสด ผลบอลเมื่อคืน ผลบอลย้อนหลัง บ้านผลบอล ผลบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ผลบอลลาลีกาลีกสเปน ผลบอลกัลโชซีเรียอาอิตาลี ผลบอลลีกเอิงฝรั่งเศษ ผลบอลไทยลีก ผลบอลยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก ผลบอลยูโรป้าลีก ผลบอลสดอัพเดทแบบRealtimeตลอด24ชั่วโมง คุณจะไม่พลาดผลฟุตบอลคู่สำคัญทั่วทุกมุมโลก ฮักบอลยังมีวิเคราะห์บอลวันนี้ วิเคราะห์ฟุตบอล ทัศนะฟุตบอล ทีเด็ดฟุุตบอล สถิติย้อนหลัง ราคาบอลอัพเดทให้ท่านได้ติดตามทุกวันก่อนใคร กับทีมงานคุณภาพความแม่นระดับเทพ ติดตามการอัพเดทตารางคะแนนทันทีที่ฟุตบอลจบ ตารางคะแนนฟุตบอลพรีเมียร์ลีก ตารางคะแนนฟุตบอลกัลโช่ซีเรียอา ตารางคะแนนฟุตบอลลาลีกา ตารางคะแนนฟุตบอลลีกเอิง ตารางคะแนนฟุตบอลไทยลีก ตารางคะแนนฟุตบอลยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีก ตารางคะแนนฟุตบอลยูโรป้าลีก ตารางคะแนนลีกดังอัพเดทรวดเร็วทันที ถูกต้อง แม่นยำ ดูบอลออนไลน์ ดูบอลสด ดูบอลผ่านเน็ตฟรี ดูบอลไม่ต้องลงโปรแกรมเพิ่ม อัพเดทลิงค์ก่อนฟุตบอลเตะ 15นาที ดูได้ทุกคู่ทุกลีคทั่วโลกดูได้ฟรีที่เว็บไซต์ฮักบอล รองรับการแสดงผลแบบ multi device ไม่ว่าจะเป็นจอเล็ก จอใหญ่ มือถือ แท็บเล็ต คอมพิวเตอร์ โน๊ตบุ๊ค พีซี เพื่อคุณจะไม่พลาดความเคลื่อนไหวเรื่องฟุตบอลติดตามได้ทุกที่ทุกเวลาไม่ว่าคุณจะอยู่ส่วนไหนของโลก

บอลวันนี้ โปรแกรมบอล ราคาบอล โปรแกรมฟุตบอลวันที่ 22 เดือน สิงหาคม 2561

ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก (UEFA Champions League)

  • วีดีโอตัน
    02:00
    เออีเค เอเธนส์
    รอราคา
  • อาแจกซ์
    02:00
    ดินาโม เคียฟ
    รอราคา
  • ยัง บอยส์
    02:00
    ดินาโม ซาเกร็บ
    รอราคา
  • กระชับมิตรสโมสร (Club Friendly)

    • อาเรสโซ่
      02:00
      ฟิออเรนติน่า
      รอราคา
    • เฮเรเดียโน่
      09:00
      Universitario
      รอราคา
    • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ (English Championship)

      • แอสตัน วิลล่า
        01:45
        เบรนท์ฟอร์ด
        รอราคา
      • เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
        01:45
        มิลล์วอลล์
        รอราคา
      • แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
        01:45
        เร้ดดิ้ง
        รอราคา
      • นอริช ซิตี้
        01:45
        เปรสตัน
        รอราคา
      • โบลตัน
        02:00
        เบอร์มิงแฮม
        รอราคา
      • สโต๊ค ซิตี้
        02:00
        วีแกน แอธเลติก
        รอราคา
      • เอเอฟซี คัพ (AFC Cup)

        • เบงกาลูรู
          21:30
          แอลทีน แอสเยอร์
          รอราคา
        • เกาหลี ดิวิชั่น1 (Korea K-League Classic)

          • ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์
            17:00
            แดกู เอฟซี
            รอราคา
          • เจจู ยูไนเต็ด
            17:30
            ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
            รอราคา
          • เอฟซี โซล
            17:30
            โปฮัง สตีลเลอร์
            รอราคา
          • กยองนัม
            17:30
            แกงวัน FC
            รอราคา
          • วุลซาน ฮุนได
            17:30
            ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์
            รอราคา
          • อินชอนยูไนเต็ด
            17:30
            ชุนนัมดรากอนส์
            รอราคา
          • ไชนิส เอฟเอคัพ (Chinese FA Cup)

            • ปักกิ่ง กั๋วอัน
              18:35
              กว่างโจว R&F
              รอราคา
            • กระชับมิตรทีมชาติ (International Friendly)

              • ฮังการี(U18)
                19:00
                ยูเครน(U18)
                รอราคา
              • บัลแกเรีย(U18)
                19:00
                สหรัฐ ยู18(N)
                รอราคา
              • ญี่ปุ่น(U18)
                22:00
                สโลวาเกีย(U18)
                รอราคา
              • ลีกวัน อังกฤษ (English League One)

                • จิลลิ่งแฮม
                  01:45
                  ซันเดอร์แลนด์
                  รอราคา
                • สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
                  01:45
                  ฟลีตวู้ด ทาวน์
                  รอราคา
                • เจแปน เอ็มไพเอ่อร์ คัพ (Japan Emperor Cup)

                  • คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
                    17:00
                    โชนัน เบลมาเร่
                    รอราคา
                  • เซเรโซ โอซาก้า
                    17:00
                    เวนท์ฟอเรท โกฟุ
                    รอราคา
                  • ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า
                    17:00
                    นาโกย่า แกรมปัส
                    รอราคา
                  • โยโกฮาม่า มารินอส
                    17:00
                    เวกัลตา เซนได
                    รอราคา
                  • สากัน โตสู
                    17:00
                    วิสเซล โกเบ
                    รอราคา
                  • อูราวะ เรด
                    17:00
                    โตเกียวเวอร์ดี้
                    รอราคา
                  • มอนเตดิโอะ ยามางาตะ
                    17:00
                    เอฟซี โตเกียว
                    รอราคา
                  • เดนมาร์ก ดิวิชั่น1 (Denmark 1st Division)

                    • อเมเจอร์
                      23:30
                      โรสกิลด์
                      รอราคา
                    • เฟรเดอริเซีย
                      23:30
                      ทิซเตด เอฟซี
                      รอราคา
                    • ฮวิโดฟ
                      23:30
                      เฮลซิงกอร์
                      รอราคา
                    • ลิงบี้
                      23:30
                      โรลแลนด์ ฟอลสเตอร์
                      รอราคา
                    • นาเอสเวด
                      23:30
                      เฮอฟอล์จ โคเก้
                      รอราคา
                    • ซิลเคบอร์ก
                      23:30
                      วีบรอก
                      รอราคา
                    • เอสโตเนีย คัพ

                      • Welco Elekter
                        23:00
                        เลวาเดีย ทัลลินน์
                        รอราคา
                      • ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 (Lithuania Division 1)

                        • ซูดูว่า
                          19:00
                          FK Palanga
                          รอราคา
                        • สตรอมเบส
                          22:00
                          ซัลกิริส
                          รอราคา
                        • แอตแลนตาส
                          00:00
                          เลียตาว่า โจนาว่า
                          รอราคา
                        • สวีเดน คัพ (Sweden Cup)

                          • นีคอปปิ้ง
                            22:30
                            ซันด์สวาลล์
                            รอราคา
                          • FC โรเซ็นการ์ด
                            23:00
                            แลนด์สโครน่า
                            รอราคา
                          • Bethlehem Steel
                            23:00
                            คัลมาร์
                            รอราคา
                          • Hudiksvalls Forenade FF
                            23:30
                            ยอนโคปิ้ง
                            รอราคา
                          • ซิลเวีย
                            23:30
                            เยอร์การ์เด้น
                            รอราคา
                          • Eskilsminne IF
                            23:30
                            เฮลซิงบอร์ก
                            รอราคา
                          • โมตาลา AIF
                            23:30
                            เอล์ฟส์บอร์ก
                            รอราคา
                          • FK Karlskrona
                            23:30
                            วาลเบิร์ก FC
                            รอราคา
                          • โคลัมเบีย คัพ (Colombia Cup)

                            • มิลเลียนนาริออส
                              07:30
                              โบญาก้า ซิโค
                              รอราคา
                            • Brazil Youth

                              • วิตอเรีย(U20)
                                01:00
                                พัลไมรัส(U20)
                                รอราคา
                              • ฟลูมิเนนเซ BA ยู20
                                01:00
                                กอริติบ้า(U20)
                                รอราคา
                              • วาสโก ดากามา(U20)
                                02:30
                                ฟลาเมงโก RJ(U20)
                                รอราคา
                              • อเมริกา ดิวิชั่น 1 (USL Division 1)

                                • Bethlehem Steel
                                  04:00
                                  Ottawa Fury
                                  รอราคา
                                • Pittsburgh Riverhounds
                                  06:00
                                  แทมป้า เบย์
                                  รอราคา
                                • แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 2
                                  06:00
                                  เอฟซี ซินซินเนติ
                                  รอราคา
                                • อินดี้ อิเลฟเวิ่น
                                  06:00
                                  Toronto FC II
                                  รอราคา
                                • ชาร์ลอตต์ อินดิเพนเดนซ์
                                  06:30
                                  Louisville City FC
                                  รอราคา
                                • แอริโซนา ยูไนเต็ด
                                  09:00
                                  NK Rudar Velenje
                                  รอราคา
                                • Portland Timbers Reserve
                                  09:00
                                  Orange County Blues FC
                                  รอราคา
                                • เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น2 (J. League Division 2)

                                  • ฟาเจียโน โอคายามา
                                    17:00
                                    โตกุชิม่า วอร์ทิส
                                    รอราคา
                                  • พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

                                    • เอสเตกฮลัล
                                      22:45
                                      ฟูแลด
                                      รอราคา
                                    • โคปา ซูดาเมริกาน่า (Copa Sudamericana)

                                      • ซาน ลอเรนโซ่
                                        05:30
                                        เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
                                        รอราคา
                                      • LDU กีโต้
                                        07:45
                                        เดปอร์ติโว กาลี
                                        รอราคา
                                      • ยูเครน คัพ (Ukraine Cup)

                                        • Balkany Zorya
                                          21:00
                                          MFK มิคโคเวีย
                                          รอราคา
                                        • เชอคาสกี้ ดีอินโปร
                                          21:00
                                          Rukh Vynnyky
                                          รอราคา
                                        • Kremin
                                          21:00
                                          เซอร์ก้า คิโรโวฮรัด
                                          รอราคา
                                        • เอฟซี ซูมี่
                                          21:00
                                          เฮลิออส คาร์เคียฟ
                                          รอราคา
                                        • ทาฟริย่า
                                          21:00
                                          โวลิน ลุตส์ค
                                          รอราคา
                                        • Metalist
                                          23:00
                                          โอโบโลน เคียฟ
                                          รอราคา
                                        • เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
                                          23:00
                                          Dnipro-1
                                          รอราคา
                                        • อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ
                                          23:00
                                          โคซาลิฟก้า
                                          รอราคา
                                        • รัสเซีย คัพ (Russia Cup)

                                          • ลุช เอเนอร์จีย่า
                                            16:00
                                            SKA อิเนอจิย่า
                                            รอราคา
                                          • Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk
                                            17:00
                                            ซแวซด้า
                                            รอราคา
                                          • ไดนาโม บรานัวล์
                                            18:30
                                            ทอมสค์
                                            รอราคา
                                          • เชลยาบินสค์
                                            20:00
                                            เอฟซี โอลิมปิเยทส์
                                            รอราคา
                                          • เอฟเค ทิวเมน
                                            21:00
                                            ซิเบียร์
                                            รอราคา
                                          • Znamya Truda
                                            21:00
                                            บัลติก้า
                                            รอราคา
                                          • เนฟเทคคิมิค
                                            22:00
                                            มอร์โด้เวีย ซารานสค์
                                            รอราคา
                                          • Syzran-2003
                                            22:00
                                            โรเตอร์ โวลโกกราด
                                            รอราคา
                                          • โวลการ์
                                            22:00
                                            เฟเคิล
                                            รอราคา
                                          • เอฟเค การูก้า
                                            22:30
                                            สปาร์ตัก ตัมบอฟ
                                            รอราคา
                                          • Luki Energiya
                                            22:30
                                            เชอตาโนโว มอสโก
                                            รอราคา
                                          • ดินาโม บรีอันสค์
                                            22:30
                                            อแวนการ์ด คุร์สค์
                                            รอราคา
                                          • เชอร์โนโมเร๊ต
                                            22:30
                                            Petrotrest
                                            รอราคา
                                          • Tekstilshchik Ivanovo
                                            22:30
                                            เอฟเค คิมกี้
                                            รอราคา
                                          • FK Chayka
                                            23:00
                                            Torpedo Armavir
                                            รอราคา
                                          • ตอร์ปิโด มอสโก
                                            23:30
                                            ชินนิค ยาโรสลาฟ
                                            รอราคา
                                          • บราซิล ซีรี่เอ (Brazil Serie A)

                                            • ปารานา พีอาร์
                                              05:30
                                              เซาเปาโล
                                              รอราคา
                                            • ชาเปโคเอนเซ่
                                              05:30
                                              แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
                                              รอราคา
                                            • บาเฮีย
                                              05:30
                                              อินเตอร์นาซิอองนาล
                                              รอราคา
                                            • เรซิเฟ่
                                              07:00
                                              อเมริกา มิไนโร่
                                              รอราคา
                                            • พัลไมรัส
                                              07:00
                                              โบตาโฟโก้(RJ)
                                              รอราคา
                                            • ฟลูมิเนนเซ RJ
                                              07:45
                                              โครินเธียนส์ SP
                                              รอราคา
                                            • เกรมิโอ้ ปอร์โต้
                                              07:45
                                              ครูไซโร่ MG
                                              รอราคา
                                            • อเมริกา เมเจอร์ลีก (American Major League)

                                              • นิวยอร์ก ซิตี้
                                                06:00
                                                นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส
                                                รอราคา
                                              • เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น (Mexico Primera Division)

                                                • เลออน
                                                  07:00
                                                  คลับ อเมริกา
                                                  รอราคา
                                                • ครูซ อซูล
                                                  07:00
                                                  โตลูก้า
                                                  รอราคา
                                                • ไทเกรส UANL
                                                  09:00
                                                  เวราครูซ
                                                  รอราคา
                                                • โลบอส BUAP
                                                  09:00
                                                  มอนเทอร์เรย์
                                                  รอราคา
                                                • คลับ ทิจูเอน่า
                                                  09:06
                                                  ซานโตส ลากูน่า
                                                  รอราคา
                                                • โปแลนด์ ลิกา 2

                                                  • LKS ลอดซ์
                                                    22:45
                                                    Stal Mielec
                                                    รอราคา
                                                  • วิเกร ซูวาล์วกี๊
                                                    23:00
                                                    LKS ไนไซค์ซ่า
                                                    รอราคา
                                                  • ป๊อดเบสคิดเซีย
                                                    23:00
                                                    วอร์ต้า พอซแนน
                                                    รอราคา
                                                  • พุชช่า นิโปโลมิเช่
                                                    00:00
                                                    บิโตเวีย บิโตฟ
                                                    รอราคา
                                                  • แซนเดคจา
                                                    00:10
                                                    สโตมิล ออลช์ทึน
                                                    รอราคา
                                                  • ยัสต์แชมบีแย
                                                    01:00
                                                    โครบริ โกลกูฟว์
                                                    รอราคา
                                                  • รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา
                                                    01:00
                                                    GKS คาโตวีตเซ
                                                    รอราคา
                                                  • Chojniczanka Chojnice
                                                    01:00
                                                    ออด้าโอพอล
                                                    รอราคา
                                                  • GKS Tychy
                                                    01:30
                                                    การ์บาเนียกราโกล
                                                    รอราคา
                                                  • Asian Games football Women

                                                    • เกาหลีเหนือ(W)
                                                      18:30
                                                      จีน(W)
                                                      รอราคา
                                                    • ฮ่องกง(W)
                                                      18:30
                                                      ทาจิกิสถาน(W)
                                                      รอราคา
                                                    • พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

                                                      • เอฟซี อรัคซัคช์
                                                        17:00
                                                        อรารัต เยเรวาน
                                                        รอราคา
                                                      • ชีรัค
                                                        17:00
                                                        เอฟซี พิวนิค
                                                        รอราคา
                                                      • บานานต์ส
                                                        19:30
                                                        เอฟซี ลอริ
                                                        รอราคา
                                                      • อแวน อคาเดมี่
                                                        22:00
                                                        แกนด์ซาซาร์
                                                        รอราคา
                                                      • อาร์เจนติน่า คัพ (Argentina Super Cup)

                                                        • ลานุส
                                                          06:00
                                                          แอดเตริโค ราแฟล่า
                                                          รอราคา
                                                        • BRA SPC

                                                          • อากัว ซานต้า
                                                            01:00
                                                            เตาบาแต
                                                            รอราคา
                                                          • ตาโบเอา
                                                            01:00
                                                            Atibaia
                                                            รอราคา
                                                          • Nacional SP
                                                            01:00
                                                            ยูเวนตุส -เอสพี
                                                            รอราคา
                                                          • เร้ดบูลล์ บราซิล
                                                            04:30
                                                            ลีเมย์รา
                                                            รอราคา
                                                          • อิทัวโน่
                                                            05:00
                                                            อูแด็กซ์ เซาเปาโล
                                                            รอราคา
                                                          • โนโรเอสเต้
                                                            06:00
                                                            เดปอร์ติโว บราซิล
                                                            รอราคา
                                                          • Bragantino B
                                                            06:00
                                                            เซา เบอร์นาร์โด้
                                                            รอราคา
                                                          • ซานโตส 2
                                                            06:00
                                                            ซานโต อังเดร
                                                            รอราคา

ตารางคะแนน

ENGLAND : Premier League

  • Rk.
    Team
    Form
    Play
    Win
    Draw
    Loss
    Gf
    Ga
    Gd
    Point
  • 1

    Manchester City

    35
    30
    3
    2
    102
    26
    +76
    93
  • 1

    Manchester City

    35
    30
    3
    2
    102
    26
    +76
    93
  • 1

    Manchester City

    35
    30
    3
    2
    102
    26
    +76
    93

วิเคราะห์บอล

ไฮไลท์บอล